Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
hỏi cách up đồ = soul stone

ae chỉ mình cách up đồ = soul stone với , vd: up thunderstroke len thunderstroke 2 ấy
có link hướng dẫn cho mình xin cũng đc

soul stone có số lượng soul lớn hơn 1000 rồi bỏ cái thunderstroke vào để upgrade lên thunderstroke 2 bạn nhé
Lời yêu thương anh nói hay như hát ...
Em quay lại em tát đẹp như phim

Facebook: http://fb.me/warklock2912

(07-16-2016, 12:53 AM)zwins Đã viết: soul stone có số lượng soul lớn hơn 1000 rồi bỏ cái thunderstroke vào để upgrade lên thunderstroke 2 bạn nhé

ý mình là mình toàn nhặt đc soul stone x10 thì thùng cube làm sao đủ 1k soul để up ấy Big Grin

Bác vào mua cái túi soul mà bỏ soul vào đó bác bỏ cả triệu soul vào củg được

Bạn gặp bà gamble ở a1 nhé. Chọn cái dòng trade ấy rồi mua cái hộp đựng soul có tên là blood soul stone ( nămg ở ô đầu tiên gó trên bên phải) . Rồi sau đó bỏ cái đó vào cube cùng cái cục soul stome x10 của bạn vừa nhắc vào. Bấm translate thì cục soul stone 10 biến mất. Còn hộp đựng sẽ tăng lên 10. Đấy. Cứ như thế mà ghép vào hộp blood stone cho đủ hoặc lớn hơn 1k soul ( nhớ mỗi lần tích soul vào hộp thì bỏ từng cái vào nhé. Bạmn để nhiều cục soul vào 1 lúc là translate k được đâu ). Khi đủ 1k soul thì bạn để cái hộp blood soulstone cùng item muốn ép vào cube và translate phát nữa sẽ ra. Good luck Big Grin
Còn nhìn gì nữa . Bấm Like . Bấm like ngay đi Big Grin

(07-16-2016, 04:23 PM)Lee_Lee Đã viết: Bạn gặp bà gamble ở a1 nhé. Chọn cái dòng trade ấy rồi mua cái hộp đựng soul có tên là blood soul stone ( nămg ở ô đầu tiên gó trên bên phải) . Rồi sau đó bỏ cái đó vào cube cùng cái cục soul stome x10 của bạn vừa nhắc vào. Bấm translate thì cục soul stone 10 biến mất. Còn hộp đựng sẽ tăng lên 10. Đấy. Cứ như thế mà ghép vào hộp blood stone cho đủ hoặc lớn hơn 1k soul ( nhớ mỗi lần tích soul vào hộp thì bỏ từng cái vào nhé. Bạmn để nhiều cục soul vào 1 lúc là translate k được đâu ). Khi đủ 1k soul thì bạn để cái hộp blood soulstone cùng item muốn ép vào cube và translate phát nữa sẽ ra. Good luck Big Grin

ok tks bro

Chuyển đến diễn đàn:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

User Panel

Welcome guest, not a member yet?

Why not sign up today and start posting on out community forums.

Register

Navigation

Forum software by © MyBB