Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
chỉ chỗ drop griffon's eyes

ae chỉ mình chỗ drop con mũ griffon's eyes cái cày baal mệt nghỉ mà chả đc cái khỉ gì

cách kiếm dễ nhất là đi mm1 và mm2. Đập bal có khi hết mùa ko đc 1 cái

Đi mm2 đập boss kiêms chest mà mở bạn ơi. Đó làm các dễ nhất rồi. Đi baal thhì quá hên xui có khi cả năm k drop đâu -_-
Còn nhìn gì nữa . Bấm Like . Bấm like ngay đi Big Grin

(07-18-2016, 12:42 AM)Lee_Lee Đã viết: Đi mm2 đập boss kiêms chest mà mở bạn ơi. Đó làm các dễ nhất rồi. Đi baal thhì quá hên xui có khi cả năm k drop đâu -_-

cho mình xin link mua key99 @@

LOD gốc thì cái nón đó drop ở diablo là cao nhất, baal thì mình chưa đánh drop b.h, còn về sv này thì ko biết có giống LOD hay ko thôi Smile. Nếu có giống thì có lẽ % drop thuộc dạng hiếm.

(07-16-2016, 08:15 AM)tuxedo8x Đã viết: ae chỉ mình chỗ drop con mũ griffon's eyes cái cày baal mệt nghỉ mà chả đc cái khỉ gì

Griff thì nó sẻ drop ở quái trên lv 85 . Có nghĩa là vẫn có thể drop ở baal nhưng noa rất hiếm vì tỉ lệ nhặt được đồ update rất thấp. Nên giải pháp tốt nhất là mm2 mở chest of odin màu vàng ấy thì tỉ lệ drop ra cao hơn là bạn đi ở saval và baal rất nhiều . Saval thì vẩn ra girff và bữa mình farm ở đó củng rớt nhưng thực sự mà nói nó là cả 1 sự may rủi rất nhiều. Nên giải phải vẩn là chest of odin ở mm 2 nhé

(07-19-2016, 03:17 PM)tuxedo8x Đã viết:
(07-18-2016, 12:42 AM)Lee_Lee Đã viết: Đi mm2 đập boss kiêms chest mà mở bạn ơi. Đó làm các dễ nhất rồi. Đi baal thhì quá hên xui có khi cả năm k drop đâu -_-

Hiện tại shop donate chưa bán đâu bạn nhé. Mình bình thuờg sẽ đập unique chest và chét of freya đó bạn. 2 chest này có khả năng ta griff cao. Bạn cứ đập boss rồi tích lại mà đập 1 lần. Đó là cách tối ưu hiện tại rồi. Còn ra hay k thì do ăn ở nữa bạn =)))))
Còn nhìn gì nữa . Bấm Like . Bấm like ngay đi Big Grin

(07-20-2016, 09:56 AM)Lee_Lee Đã viết:
(07-19-2016, 03:17 PM)tuxedo8x Đã viết:

Hiện tại shop donate chưa bán đâu bạn nhé. Mình bình thuờg sẽ đập unique chest và chét of freya đó bạn. 2 chest này có khả năng ta griff cao. Bạn cứ đập boss rồi tích lại mà đập 1 lần. Đó là cách tối ưu hiện tại rồi. Còn ra hay k thì do ăn ở nữa bạn =)))))

ok bro

Chuyển đến diễn đàn:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

User Panel

Welcome guest, not a member yet?

Why not sign up today and start posting on out community forums.

Register

Navigation

Latest Topics

Forum software by © MyBB