Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Thắc mắc !?

Tạo room chuyển đồ có pass tự dưng có char nào lạ hoắc nhảy vô lụm ào ào, nghĩ chắc lúc tạo room mắc sai sót j đấy nên đành ngậm ngùi, tạo lại room khác thì room luôn luôn max8 k pass cho dù có chọn kiểu j thì cung vậy. Đây là lỗi ??? Nếu k phải lỗi thì làm vậy để làm gì đây ? Chỉ gây thêm khó dễ cho người chơi.

Đây khôn phải lỗi game, mình chỉnh như vậy để giúp các bạn an toàn hơn khi chuyển đồ, không nên vứt đồ xuống đất tránh trường hợp dis room gây mất đồ, 1 cái quan trọng nữa là hạn chế tối đa BOTER hoạt động, đảm bảo giá trị các món đồ mà bạn farm được Smile
- Hỗ trợ chung:

+ YH: khuyetmin

+ Facebook: https://www.facebook.com/khuyetmin

+ Email: khuyetmin@gmail.com

To Khuyết : thế bạn có nghĩ làm vậy sẽ ảnh hưởng đến sự riêng tư của người khác. ví dụ:

tôi và 1-2 người bạn thân trong game host room đi uber thì cả đám ùa vào. hoặc

tôi host room 1 mình đi farm mep hay baal hay chaos hoặc cow... tự dưng có mấy thằng khác nhảy vào... farm ko có gì ko nói... nếu như có 1 món item quý nào drop... mình chưa kịp nhặt bọn nó nhặt mất...

P/S : mình đã chơi ở sv này 3 ss rồi, time đầu mình chả bao giờ host room pass, nhưng vì mình bị dính fải những cái đã nêu ở trên nhiều rồi, nên sau này mình toàn host room pass... giờ thì có pass cũng vô dụng... thế bạn giải quyết những trường hợp đấy ntn

anh khuyết xem thế nào nhiều người kêu về tạo room có pass vẫn dzo được lắm rồi!!!

(09-20-2013, 12:41 PM)yongkang_0204 Đã viết: To Khuyết : thế bạn có nghĩ làm vậy sẽ ảnh hưởng đến sự riêng tư của người khác. ví dụ:

tôi và 1-2 người bạn thân trong game host room đi uber thì cả đám ùa vào. hoặc

tôi host room 1 mình đi farm mep hay baal hay chaos hoặc cow... tự dưng có mấy thằng khác nhảy vào... farm ko có gì ko nói... nếu như có 1 món item quý nào drop... mình chưa kịp nhặt bọn nó nhặt mất...

P/S : mình đã chơi ở sv này 3 ss rồi, time đầu mình chả bao giờ host room pass, nhưng vì mình bị dính fải những cái đã nêu ở trên nhiều rồi, nên sau này mình toàn host room pass... giờ thì có pass cũng vô dụng... thế bạn giải quyết những trường hợp đấy ntn
Tất nhiên cái gì cũng có 2 mặt của nó, nếu ai đó làm phiền hoặc phá hoại room của bạn thì bạn hãy chụp ảnh tố cáo người đó, trên forum cũng có sẵn Box Tố Cáo đó bạn.

Nghĩ cho cái riêng thì cũng phải nghĩ cho cái chung 1 tí, nếu để room như vậy thì BOTER khó mà hoạt động được, đồng nghĩa với việc item các bạn tự tay cày cuốc sẽ không bị mất giá trị, khoảng cách giàu nghèo giữa các người chơi cũng sẽ được rút ngắn lại, mình làm thế cuối cùng cũng chỉ vì gamer thôi.

Sau này mình sẽ dán thông báo cụ thể trong game, các trường hợp quấy rối, phá hoại game của người khác sẽ bị lock acc.

Xin hết!
- Hỗ trợ chung:

(09-20-2013, 01:02 PM)thino_cts Đã viết: anh khuyết xem thế nào nhiều người kêu về tạo room có pass vẫn dzo được lắm rồi!!!
Các câu trả lời có liên quan đến vấn đề này mình đã trả lời bên trên rồi, mình xin đụợc không nhắc lại nữa!
- Hỗ trợ chung:

Cho mình hỏi BOTER  nghĩa là gì thế admin Khuyết ơi? 

(01-29-2014, 01:07 PM)Cuồng Long Tiểu Tử Đã viết:   Cho mình hỏi BOTER  nghĩa là gì thế admin Khuyết ơi? 

hình như là chỉ các người chơi sử dụng phần mềm auto bị cấm.

cứ hiểu đơn giản thế này: có những phần mềm hỗ trợ player cứ vứt char vào room là nó tự chạy farm map, tự nhặt item, tự bla...bla giống cái auto võ lâm ý. :|

Chuyển đến diễn đàn:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

User Panel

Welcome guest, not a member yet?

Why not sign up today and start posting on out community forums.

Register

Navigation

Latest Topics

Forum software by © MyBB