Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Kinh nghiệm kéo level

Mình mới chơi , mình chơi Necro .
Mình muốn chơi thêm 1 acc nữa , anh em đi trước cho mình hỏi cầy con Necro lên cấp bao nhiêu rồi cho nó kéo acc kia , và acc kia tự đánh đến cấp nào thì đi theo là tốt nhất.
(Ở đây mình trừ trường hợp nhờ người khác kéo nhé.)

quan trọng là Nerco của bạn là dạng Nerco gì kia ? Với lại các char cấp cao thì nhân vật mới tạo phải đạt level 25 để hưởng dc nhiều kinh nghiệm nhé Big Grin

(08-08-2015, 02:41 AM)pitpulls Đã viết: quan trọng là Nerco của bạn là dạng Nerco gì kia ? Với lại các char cấp cao thì nhân vật mới tạo phải đạt level 25 để hưởng dc nhiều kinh nghiệm nhé Big Grin

Mình tăng theo bài này bác ạ : Mercenary-Summon Necromancer

http://diablo2-vn.com/thread-960.html

Mình có thắc mắc là khi acc này kéo acc kia , 2 cửa sổ như thế không chỉnh kịp thì acc kia có dễ bị quái đánh chết không , cùng tổ đội và phải đứng gần nhau mới được kinh nghiệm ạ ?

Chỉ thấy con Necro này là đánh quái nhanh, đánh boss dễ như đánh quái , chứ mấy Char kia đánh boss cực nhọc thôi rồi , boss Act 1 mà chết lên chết xuống.

phải trong party và đứng gần để hưởng kinh nghiệm, với lại acc mới của bạn phải đạt cấp 25 mới nhận được kinh nghiệm từ acc chính

Hic, mấy char Druid , Paladin... gì gì đó cầy lên 25 chắc phải mất 1 tuần , đứng gần gần dễ bị quái đánh oan lắm Sad

(08-08-2015, 10:06 AM)dangky_88 Đã viết: Hic, mấy char Druid , Paladin... gì gì đó cầy lên 25 chắc phải mất 1 tuần , đứng gần gần dễ bị quái đánh oan lắm Sad

Mình chơi druild 2 tiếng lên 25 nè, khuyên bạn lập room có đông người bằng level bạn rồi cùng đi train thì nhanh lên level lắm

Chuyển đến diễn đàn:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

User Panel

Welcome guest, not a member yet?

Why not sign up today and start posting on out community forums.

Register

Navigation

Forum software by © MyBB