Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Hỏi] tạo runewords Leaf

cho mình hỏi cái runewords Leaf ghép vào cây trượng soc 2 socket, màu xám nhưng có dòng 50% dame to undead thì có được không vậy ???
nếu không được thì phải ghép sao thế, tks ?

Chào bạn mình xin trả lời bạn như sau:
- "runewords Leaf ghép vào cây trượng soc 2 socket, màu xám nhưng có dòng 50% dame to undead" --> Hoàn toàn ép được hết.

cảm ơn nhiều Big Grin

Không có gì.  Big Grin Big Grin Big Grin Big Grin Big Grin Big Grin
Hãy Ấn Nút "Rate" --> "Tích cực +1". Nếu bạn cảm thấy bài mình giúp cho bạn.

(06-03-2015, 09:35 PM)juju Đã viết: Chào bạn mình xin trả lời bạn như sau:
- "runewords Leaf ghép vào cây trượng soc 2 socket, màu xám nhưng có dòng 50% dame to undead" --> Hoàn toàn ép được hết.

nhân tiện cho mình hỏi tí, nếu ép vậy thì khi lên runeword cái dòng 50% dame to undead đó còn hay mất?

vì mình có cây cung xám 4 lỗ có dòng +2 skill, ko biết lên runeword = cây này có còn giữ đc dòng đó hok? :3

Cám ơn bạn.

Không mất nhé !!!

ép rw lên đồ xám có dòng % dmg to undead hoặc đồ supper đều đươc và không mất opt nhé..

cung xam 5 dong khong co lo ,duc 4 lo ep rune vay co bi mat opoint j khong m.n

đố supper thì không đc lỗ đ thì phải..muốn có rw trên sp chỉ có cách duy nhất là cày đến khi nó rơi ra món vừa ý thì thôi :3

1 Ist Rune + 1 Pul Rune + 1 Perfect Topaz + Superior Armorr => Ramdom socket Superior Armor
1 Gul Rune + 1 Fal Rune + 1 Perfect Amethyst + Superior Weapon => Ramdom socket Superior Weapon
1 Um Rune + 1 Ko Rune + 1 Perfect Sapphire + Superior Helm => Ramdom socket Superior Helm
1 Mal Rune + 1 Lem Rune + 1 Perfect Ruby + Superior Shield = > Ramdom socket Superior Shield

Chuyển đến diễn đàn:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

User Panel

Welcome guest, not a member yet?

Why not sign up today and start posting on out community forums.

Register

Navigation

Latest Topics

Forum software by © MyBB