Đánh giá chủ đề:
  • 1 Votes - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[ Hỏi đáp ] Extra gold

Mình xin hỏi về "Extra gold" trong game, một số item đáng ra có phần này nhưng sao lại bị bỏ? Như thế ảnh hưởng đến việc kiếm gold trong game.

barb gold find like topic nè ^^!

amx

Bị lặp kìa, xoá bớt 1 thread đi nhé bạn. Gold thì bán 1 cái armor đã được 35k rồi nên cần quái gì extra gold nữa. Bạn cứ đi 1 lúc là~500k trong tài khoản ngân hàng . Gold chứ có phải % find magic item đâu mà lo.
Nhìn đã biết đẹp trai rồi...

Mình không thấy phần xoá theard.

Extra gold cũng là một phần của trò chơi mà, bỏ cái đấy đi nên mới thắc mắc. Nó có thể kiếm được gold cực nhiều, cực nhanh trong thời gian ngắn, hơn là bán đồ rất nhiều.

Mình có thể kiếm 2,5 triệu gold trong vòng chưa đầy 15 phút nếu có extra gold. Bán đồ không được thế Undecided

Gold để nhiều ích lợi mà, gamble chẳng hạn. Mình đã được 1 mara max khi chơi gamble :14:

Gold của D2 rẻ mạt và nhiều tới mức đi farm hoặc đi xin cũng được hằng trăm k bạn à, đừng quá quan tâm tới vấn đề này Smile
- Hỗ trợ chung:

+ YH: khuyetmin

+ Facebook: https://www.facebook.com/khuyetmin

+ Email: khuyetmin@gmail.com

(10-01-2013, 04:17 PM)Khuyet Đã viết: Gold của D2 rẻ mạt và nhiều tới mức đi farm hoặc đi xin cũng được hằng trăm k bạn à, đừng quá quan tâm tới vấn đề này Smile

Vì đây cũng liên quan đến thú vui của mình trong game, mình trong vòng 1 tiếng có thể kiếm được 5, 10 triệu gold để chơi gamble. Cái này để kiếm đồ xịn :17:

Mà chơi gamble thì rất đắt.

Nếu như bây giờ thì hoàn toàn không được thế.

(10-01-2013, 04:21 PM)nguyenductu Đã viết:
(10-01-2013, 04:17 PM)Khuyet Đã viết: Gold của D2 rẻ mạt và nhiều tới mức đi farm hoặc đi xin cũng được hằng trăm k bạn à, đừng quá quan tâm tới vấn đề này Smile

Vì đây cũng liên quan đến thú vui của mình trong game, mình trong vòng 1 tiếng có thể kiếm được 5, 10 triệu gold để chơi gamble. Cái này để kiếm đồ xịn :17:

Mà chơi gamble thì rất đắt.

Nếu như bây giờ thì hoàn toàn không được thế.
cái chơi trò đó thì hồi trước còn máp mới ông đi 1 lúc kiếm full tiền  mà chơi Smile giờ ad ko biết đả xóa hay đả làm gì với nó rồi mà không thấy nửaSmile còn muốn lụm vàng thì bạn đi 1 vòng hell atc5 thì khối gì bạn ơi..:11:

Vấn đề là kiếm cực nhiều và cực nhanh bạn ạ :17:

Chứ nếu bỏ 1 tiếng kiếm được 1 triệu gold không sướng bằng 10 triệu. Mà chơi gamble một tí là hết.

Việc kiếm được SOJ, mara, nhẫn có fcr, dây chuyền 2 skill, 3 skill cũng khá quan trọng đấy chứ. Còn kiếm dây chuyền để craft. :13:

Map mới chỉ tạm ngừng hoạt động để nghiên cứu thêm thôi bạn à, mình xin cam đoan là map mới sẽ quay lại khi nghiên cứu xong Smile
- Hỗ trợ chung:

+ YH: khuyetmin

+ Facebook: https://www.facebook.com/khuyetmin

+ Email: khuyetmin@gmail.com

(10-01-2013, 05:11 PM)Khuyet Đã viết: Map mới chỉ tạm ngừng hoạt động để nghiên cứu thêm thôi bạn à, mình xin cam đoan là map mới sẽ quay lại khi nghiên cứu xong Smile

Cảm ơn Khuyet, sẽ tiếp tục chờ đợi sự hoàn thiện :14:

Chuyển đến diễn đàn:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

User Panel

Welcome guest, not a member yet?

Why not sign up today and start posting on out community forums.

Register

Navigation

Latest Topics

Forum software by © MyBB