Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Góp ý xây dựng và cập nhật thêm tính năng auto

Wink 
Chào BQT diablo 2, tôi là Desion Knight xin góp ý về vấn đề thêm tính năng và thay thế những tính năng nhằm thuận tiện hơn cho các game thủ trong quá trình bôn tẩu giang hồ sang bằng bí cảnh như sau:
- Thứ 1: thiếu bảng tính năng auto đánh, tự động bơm máu theo %, nhặt item và gold.
- Thứ 2: thiếu tính năng tự động sắp sếp item trong rương và hành trang, cách này giúp các item được sắp sếp gọn gàn không lộn xộn chỉ với 1 nút tính năng giúp đỡ phải kéo thả đến hỏng chuột và tiết kiệm thời gian.
- Thứ 3: kéo thả để bán Item rất bất tiện hơn so với bán bằng 1 cú click chuột phải(cách này thì sẽ hiện lên cửa sổ hỏi rằng bạn muốn bán món đồ này), ngoài ra ở shop phải có nút tính năng bán và nút giám định( mỗi lần giám định sẽ tốn khoảng tiền tương ứng với 1 cuộn giấm giám định), khi ấn vào sẽ hiện lên con trỏ "bán hoặc sell" để bán nhanh hơn mà không cần hỏi.
- Những góp ý trên đây là những bất tiện tôi nhận thấy được khi chơi game gây phiền toái cho tôi rất nhiều, kính mong BQT kiến nghị lên blizzard về những gì tôi đã góp ý nhằm cải thiện sự thuận tiện cho game thủ, hãy ưu tiên cảm nhận của game thủ về niềm vui khi chơi game. Trong thời gian tới tôi sẻ thêm góp ý thêm nhiều nữa nhằm lôi kéo thêm game thủ để xay dựng cộng đồng game diablo 2 vững mạnh và đổi mới không thua gì diablo 3, xin cảm ơn.
Kính gửi BQT, thân.
KING of Immortal Legend-Desion Knight

LOL =))0. Đây là diablo bạn ơi, 1 tựa game ra đời cách đây 16 năm chứ k phải MU hay các game nhập vai thị trường hiện nay đâu @@ . Các tính năng bạn nói hầu như k tích hợp trong game này . Mặt khác trình AUTO đánh auto farm là 1 trình cấm và k được sử dụng trong sv nhé @@
Còn nhìn gì nữa . Bấm Like . Bấm like ngay đi Big Grin

Mình thì lại mong GM k ra chế độ auto. Vì như vậy, cái hay cuả game đã biến đi 1/2 rồi.

nhưng mà ko có auto mỉnh khổ lm bác ạ T . T

(07-15-2016, 03:53 PM)Lee_Lee Đã viết: LOL =))0. Đây là diablo bạn ơi, 1 tựa game ra đời cách đây 16 năm chứ k phải MU hay các game nhập vai thị trường hiện nay đâu @@ . Các tính năng bạn nói hầu như k tích hợp trong game này . Mặt khác trình AUTO đánh auto farm là 1 trình cấm và k được sử dụng trong sv nhé @@

sao lại cấm vậy bác???

Cái này ơ đay gọi là BOT. Và nếu bạn sử dụng tool này để tự đánh boss tự nhặt đồ mà để ad hoặc mod bắt được sẽ bị lock acc vĩnh viễn đấy nhé. Lý do bị cấm thì theo mình do đây la 1 game cũ. Cái hay của nó nằm ở việc tự đi farm tự kiếm đồ. Còn nếu ai cũng xài BOT thì game sẽ rất tẻ nhạt vì môiz lần vào game bạn sẽ chẳg gặp đc ai để nói chuyện mà chỉ toàn là nhưgz cái máy auto. Mặt khác sẽ tạo ra sự bát công cho ng cày tay. Bởi họ bỏ thời gian để cày trong khi bạn chẳg phải làm gì mà cũn có đồ.Ý là vậy ^^

vậy cho xin lỗi ngen Smile

Bạn có công viết bài góp ý đáng chúc mừng. Nhưng cái vấn đề bạn nói đến nó không thuộc trông Diablo 2 và có lẽ bạn là giới trẻ bây giờ cái gì củng muốn auto.. nhưng mình xin nói đây là game tuổi thơ. Và game này đả rất rất lâu rồi những cơ chế auto như vậy ko ai làm cho 1 game mạng tính cách mạng bị biến chất . Nếu nó thực sự có auto như bạn nói thì nó đả ko còn là diablo nữa rồi bạn...

vãi cả auto cho Diablo 2 Smile))

cho mình hỏi ngoài nạp tiền ra thì làm sao để có gold shop donate vậy

(07-19-2016, 11:11 AM)shinkc Đã viết: cho mình hỏi ngoài nạp tiền ra thì làm sao để có gold shop donate vậy

Bạn đăng bài, và bình luận
Hãy Ấn Nút "Rate" --> "Tích cực +1". Nếu bạn cảm thấy bài mình giúp cho bạn.

Chuyển đến diễn đàn:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

User Panel

Welcome guest, not a member yet?

Why not sign up today and start posting on out community forums.

Register

Navigation

Latest Topics

Forum software by © MyBB