Đánh giá chủ đề:
  • 3 Votes - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Góp ý về drop ở map savation

Chào BQT và mọi người. Smile
Mong ad có thể xem xét tăng chút drop ở map savation được ko.
Vì mm2 thì đi quá khó so với những newbie mới chơi, họ muốn đi được mm2 thì phải có đồ đủ mạnh, mà đồ đa số là kiếm được ở map savation.
Quá trình săn 3 key để đi, mà tỉ lệ drop như vậy thật sự rất nản Sad.
Mong các ad xem xét cho map savation tỉ lệ drop về ban đầu hay cao hơn 1 chút thôi ạ. Để mọi người còn hứng thú mà đi map savation.
E xin cám ơn.

Mình đồng ý với ý kiến của bạn Smile

T vote giảm xuống còn 2 key để mở map, đồng thời giảm exp quái trong salva, còn Rate drop vẫn giữ nguyên. 

Thực sự thì đến bi h mình còn ko biết cách đi thế nào cơ :14:. Vì trình đã đủ đi đâu .Nhưng đại khái sau mạnh cũng phải đi thôi. MÀ tỉ lệ drop thế này thì hơi bị oải :35:.Còn mm2 thì các pro đi còn khó nên cũng chả dám mộng mở :17:

mình đồng ý với bạn này.map sal cần tăng drop chứ thực sự ko thể săn đồ ở map sal.khác gì bây giờ chỉ săn đồ legend.mà newbie cũng chả có item.mình cũng đi sal nhiều nên ngày trước mỗi newbie mình đều frê 1 lượng đồ tàm tạm.giờ chả còn gì để frê.ad cần lưu ý về map sal này hơn cho gamer.
À nếu ad thấy do ít ngừoi nói về điều này là do các lão làng giờ đi mm2 hết rồi ko ai qtam đến map sal nữa :v

nếu salva ko drop ngon thì quay trở về baal và diablo xem. 1 ngày khoảng 100 room baal là ổn.

nếu được 10 vote mình sẽ đưa tất cả về như cũBig Grin

(06-08-2014, 07:40 PM)Warklock Đã viết: nếu được 10 vote mình sẽ đưa tất cả về như cũBig Grin

ý là cũ hẳn hay cũ vừa vừa :v 

ha ha 10 vote thì khó gì đâu. Clone cho 10 cái acc thì quá là điều bình thường luôn @@

1 vote                                

Chuyển đến diễn đàn:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

User Panel

Welcome guest, not a member yet?

Why not sign up today and start posting on out community forums.

Register

Navigation

Forum software by © MyBB