Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Cầhttps://fbcdn-sphotos-c-a.akamaihd.net/hphotos-ak-ash3/t31.0-8/p18n ad vào giúp đỡ

Sad 
Mình đã đăng 1 bài báo lỗi http://diablo2-vn.com/diendan/thread-Cho...42#pid4042

mình cảm ơn tất cả bạn đã giúp đỡ mình để sửa lỗi nhưng tất cả đều vô tác dụng
Mình đã down lại game nhiều lần tại link của 4rum.Giờ chỉ vào game = file :game.exe.Có thể vào game được sao 2 cái kia lại bị lỗi như vậy.mong ad xem xét để tìm ra lỗi bị sao =.=
nhưng khi vào = Diablo II.exe luôn xảy ra cái này

Ấn vào d2-loader 1.13c thì ra cái này

Bạn chạy d2autoupdate.exe để chơi nhé 
Lời yêu thương anh nói hay như hát ...
Em quay lại em tát đẹp như phim

Facebook: http://fb.me/warklock2912

(03-21-2014, 12:54 PM)Zwins Đã viết: Bạn chạy d2autoupdate.exe để chơi nhé 
Mình chạy rồi nhưng nó vẫn bị lỗi bạn à

Ban chay cai Video test roi` vao lai bang cai game.exe xem sao

(03-21-2014, 02:05 PM)Warklock Đã viết: Ban chay cai Video test roi` vao lai bang cai game.exe xem sao

Mình có thể vào game = file game.exe nhưng mình muốn sử dụng d2loader để vào nhiều acc 1 lúc có cách nào ko vậy

Ban can down patch 1.13c tai day. chay patch roi` xem co vao dc d2 bang d2loader ko. Neu duoc thi ban hay down ban cap nhat cua server ve va` choi tiep'

(03-21-2014, 07:43 PM)Warklock Đã viết: Ban can down patch 1.13c tai day. chay patch roi` xem co vao dc d2 bang d2loader ko. Neu duoc thi ban hay down ban cap nhat cua server ve va` choi tiep'

Mình đã chạy patch và đã vào được = d2loader.exe nhưng mà khi chạy autoupdate.exe xong thì lại bị tình trạng về lại lỗi thứ 2.nghĩa là nó lại báo lỗi phiên bản 1.12 ad ạ.khi mình chạy patch 1.13c thì vào được d2loader nhưng tất nhiên k vào được game vì phiên bản chưa được cập nhật.H phải làm sao để cập nhật xong nó không bị lỗi nữa đây ad Sad

Vậy bạn hãy vào Đây để down patch 1 cach thủ công xem. Giải nén rồi copy tất cả vào thư mục cài D2 của bạn

(03-22-2014, 02:22 PM)Warklock Đã viết: Vậy bạn hãy vào Đây để down patch 1 cach thủ công xem. Giải nén rồi copy tất cả vào thư mục cài D2 của bạn

Cách này cũng không hiểu quả.nhưng cảm ơn ad.mỗi lần mình giải nén game cài lại cũng vào được rồi.dù gì cũng còn hơn không được .thanks 

cái lỗi thứ 2 thì rõ là do phiên bản rồi. nó báo là 1.12 kia kìa. 

bạn dow clean mod 1.13c hoặc 1.13d (tốt nhất là 1.13d) về giải nén vào thư mục diablo để loại hết các file mod , đưa nó về diablo2 lod 1.13d nguyen bản gốc.

rồi sau đó update patch của sever theo link admin cho để cập nhật file mod của sever. sau đó xài d2loader hay autoupdate vào chơi đều được cả.

thật ra cái autoupdate này nhiều lúc nó không cập nhật được update mới của sever đâu, toàn phải dow bằng tay thủ công là chính, rồi giải nén vào thư mục diablo2 thôi.

Chỉ cần có update mới là admin sẽ post bài trong phần thông báo, bất kì ai muốn nắm bắt thông tin sever cũng đều nên check forum hằng ngày xem tin tức mới nhất.
hãy tập làm quen với nút Cộng Điểm (thay lời cảm ơn) giành cho bài viết giúp ích cho bạn !!!
differences created by you Heart

Chuyển đến diễn đàn:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

User Panel

Welcome guest, not a member yet?

Why not sign up today and start posting on out community forums.

Register

Navigation

Forum software by © MyBB